Kết quả 1 đến 6 của 6

mih ko thik phong cách mac, nhưng vs này thấy ấn tượng đấy:furious:

Text trên Taskbar có lẽ nên là màu đen nhỉ . . . cùng màu với start orb trông sẽ ổn hơn . . .

Ảnh hưởng, cóp nhặt mỗi nơi 1 tí nhưng khi kết hợp thì lại khá đẹp, nói chung là được, không thua các pro khác là mấy

Bo góc hết đi Pun ơi. Chỉ là ý kiến cá nhân nhưng mình thấy theme mà có các góc vuông trên Explorer là cảm giác khó chịu vô cùng. Ví dụ như cái hình nằm trên Explorer ấy, tuy chỉ bo góc sơ thôi nhưng cảm giác theme rất gần gũi và rất thích.

Chỗ 3 nút min, max, close theo mình nên dì zai theo phong cách minimalism luôn có vẻ sẽ đồng bộ hơn.

Chỗ Scroll bar nữa Pun ơi, mình thấy chưa ổn đâu. Dì zai theo Mác gốc đi, vậy sẽ đẹp hơn.

Rất mong chờ một sự đột phá ở thanh Taskbar và Explorer nhưng vẫn giữ được các giá trị mặc định gần gũi ở theme (đừng phá cách quá) .

Dù sao cũng ủng hộ hết mình. Sẽ là một theme style mac rất đẹp đây. Mong chờ và cám ơn Pun nhé.

:bounce:

Themes đẹp đấy bạn ơi..Nhưng bạn có thể sửa lại một bản khác với các nút max,mini,close theo style khác được không????:cloud9:

P/s: Cái exploer góc cạnh ấy bất quá tui thích heeee:cold: