Kết quả 1 đến 5 của 5

Giúp mình với!!Máy không có tiếng

Dạo này bật máy lên khi chẳng nghe thấy tiếng lúc logon đâu cả,mà trong khi vào nghe nhạc vẫn cứ bình thường.Đến cả cái TuneUp Styler2 cũng dở chứng,không chịu chạy,ấn chuột rút hết cả tay mà nó vẫn lì ra.Trong khi cài cái TuneUp 2006 chạy Styler2 (của TU 2006) thì lại được (cái đang dùng là TU 2008).Quay lại cái âm thanh,mình đi thay hết nhạc trong file C:\WINDOWS\Media bằng nhạc của thằng bạn (máy nó vẫn có tiếng bình thường),máy nó vẫn thế chả có tí động tĩnh j`.Ai biết giúp em với!!

Trích dẫn Gửi bởi [K]aTZ
    Dạo này bật máy lên khi chẳng nghe thấy tiếng lúc logon đâu cả,mà trong khi vào nghe nhạc vẫn cứ bình thường.Đến cả cái TuneUp Styler2 cũng dở chứng,không chịu chạy,ấn chuột rút hết cả tay mà nó vẫn lì ra.Trong khi cài cái TuneUp 2006 chạy Styler2 (của TU 2006) thì lại được (cái đang dùng là TU 2008).Quay lại cái âm thanh,mình đi thay hết nhạc trong file C:\WINDOWS\Media bằng nhạc của thằng bạn (máy nó vẫn có tiếng bình thường),máy nó vẫn thế chả có tí động tĩnh j`.Ai biết giúp em với!!
    Máy bạn dùng có phải Lap ko? Nếu máy có nút Mute thì trạng thái ngoài WIn và trong Win có khi là khác nhau do nhấn nút Mute lúc ở ngoài WIn đấy.

Control Panel ---> Sound ---->Sounds ---> program. Tìm windows logon. Chắc tắt nó đi rồi cũng nên

Thaks,tiện thể cho mình hỏi,bây giờ desktop của mình khi cài VistaMizer xong,rồi mình lại Uninstall rồi.Thế mà tên các icon nó vẫn cứ dài ngoằng ra ,nhìn khó chịu lắm .Ai bik làm thế nào default lại như lúc đầu được không,chỉ mình với.

Mình dùng máy để bàn bạn ạ.