Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    oke, sau khi cài 1 đống driver từ tiệm net thì có chút khả thi: vào đc Internet...
    nhưng màn hình vẫn theo kiểu Basic (khởi động thì hiện Pro), em vào mục Restore hay backup hay Recovery đều không đc (không có file nào hết...).
    --------------em muốn quay lại như cũ không biết đc không ?
    vì Win cũ có 1 số ứng dụng riêng (như Camera, vài phần mề hỗ trợ...) nhưng nó chạy bt là ~1Gb, chạy thêm game thì >2GB @@ (đây là lí do em phá máy)...
    Cám ơn mọi người

à, em thêm cái hình:

(mới có 4 post)

hắt tê tê pê://img138.imageshack.us/img138/6919/windowf.png

Trích dẫn Gửi bởi stanninvi
    oke, sau khi cài 1 đống driver từ tiệm net thì có chút khả thi: vào đc Internet...
    nhưng màn hình vẫn theo kiểu Basic (khởi động thì hiện Pro), em vào mục Restore hay backup hay Recovery đều không đc (không có file nào hết...).
    --------------em muốn quay lại như cũ không biết đc không ?
    vì Win cũ có 1 số ứng dụng riêng (như Camera, vài phần mề hỗ trợ...) nhưng nó chạy bt là ~1Gb, chạy thêm game thì >2GB @@ (đây là lí do em phá máy)...
    Cám ơn mọi người

à, em thêm cái hình:

(mới có 4 post)

hắt tê tê pê://img138.imageshack.us/img138/6919/windowf.png
    Bạn thấy dung lượng của phân vùng Recovery không?? Dung lượng 15,00GB.. Còn trống 15,00GB.. Chỉ còn cách dùng Windows đó thôi bạn ơi [replacer_img]

ây da không biết các chú cứ xoắn cái gì chứ nếu phân vùng recovery vẫn còn thì lên google search "Gateway + đời máy + phím recovery" là yêu cầu của chủ thớt rồi [replacer_img]

Trích dẫn Gửi bởi xpduyson
    ây da không biết các chú cứ xoắn cái gì chứ nếu phân vùng recovery vẫn còn thì lên google search "Gateway + đời máy + phím recovery" là yêu cầu của chủ thớt rồi [replacer_img]
    uầy... sự việc đơn giản thế thì em còn nói làm dề !

em cài win mới thì nó không còn hiểu phím vào Recovey là gì nữa....

bây giờ không biết làm sao.... ah ở #12 nói làm em choáng quá :unsure:

vì 1 phút nông nổi mà....:skull: