Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Máy mình là Acer emachines d725, thế là nó của hãng nào nhỉ

Acer dòng rẻ rất tệ , mau hư bàn phím , gãy tai bệ giữ màn hình , màn hình chập chờn hay bị lỗi trắng , mình đang dùng con 4715z .
    Ưu điểm Acer là màn hình sáng đẹp , Wifi mạnh , pin của hãng Sanyo Japan nên cực tốt , lâu hỏng . Không rõ dòng cao Acer có xứng tiền không ... Mình cũng đang có con HP DV8000 xài AMD 64 , phải nói cực bền , mấy thằng cu ở nhà chơi game , đập bàn phím ầm ầm mà chả chịu hỏng , chỉ mỗi tội to quá nên Pin mau đi .

Các bạn cho mình hỏi tầm 12 triệu thì nên mua laptop nào? Mình chủ yếu dùng để lướt web, xem phim, nghe nhạc và học anh văn thôi, ko chơi game nhiều.

Các bố cứ khỏe chém gió dìm hàng Acer! Lap top hãng nào cũng có phân khúc dòng khác nhau. Nói về phổ thông thì hên xui tùy loại... dòng cao cấp thì có máy nào tệ đâu, còn bình thường thì ... HP, compac hay dell phát nhiệt nóng có kém gì. Nhà mình điều kiện ko tốt lắm, mấy Ace trong nhà đều mua Acer dùng mà kko nóng như các bạn nói, dùng cũng bình thường chưa thấy lỗi vặt gì, hợp túi tiền thui - như vậy là đủ rồi. Em cũng để ý mấy máy, nó cũng thuần - ít kén soft hơn, tần xuất màn hình xanh cũng ko nhiều.
    Đồ điện tử phân khúc "bình thường" cũng hên xui! Chém thì chém vừa phải thui chứ nhiều bác phán như đúng rồi ấy :mstickle:

asus mà quất đi bạn,mình đang dùng acer và chẳng hài lòng gì cho lắm