Kết quả 1 đến 5 của 5

Sau khi reset hoặc khởi động lại thì lap bị treo cứng desktop ?

E dùng Lap Toshiba Satellite P500, e mới dùng cũng đc tầm 3 tháng, h hay bị hiện tượng thỉng thoảng khởi động máy bị treo desktop, di đc chuột nhưng hok click đc ji cả, chuột phải cũng hok, Ctrl + Alt + del cũng hok đc, những lúc như vậy e chỉ giữ chặt power để tắt và khởi động lại thì bt

E có ghost lại máy nhưng vẫn bị cái này, ngày trước có lần dùng Parition magic để chia ổ thì bị báo là "Patition table error #105 found" nên hok thực hiện đc......E chuyển sang "Paragon Partition Manager" thì tiến hành bt hok bị lỗi ji hết !

- Bác nào bít vụ này chỉ giúp e khắc phục cái lỗi reset máy thì treo desktop, hok bít là do lỗi win hay do lỗi ổ cứng máy ? Thanks các bác nhìu !

Windows 7 Start Button Changer v 2.0
    Tiện cho e hỏi, e hay dùng tool trên để thay biểu tượng nút start, thấy kaspersky KAV nó cứ báo key logger ji đó ở cái này, có lần nó tự fix lại thành nút start nguyên gốc ? thì e có nên típ tục dùng hok ah ?

:help:......................

Trích dẫn Gửi bởi gameboy89
    :help:......................

Giống cái máy Láp cùi nhà mình quá vậy . Nó hiện giờ bật lên bị treo y hệt như của bạn nói. xong mình thử đút đĩa cd vào thử cái lại win thì mới bít là nó cũng bị hỏng luôn ổ đĩa . Không nhận ổ Cd đồng thời cũng không cài đặt lại được win. Vứt máy đấy mấy tháng rồi. Đang tính cho không thằng đồng nát đây

À mà còn nữa . COn đấy trước khi bị như thế thì con máy đấy còn bị kẹt mấy phím . còn gọi là hỏng mên. Ra hiệu nó bảo phải thay mên mất 1 củ nên ngại thay h thì vứt đi rồi

Hok còn cách nào khắc phục ah :help:

:mask:...

Hok còn cách nào khắc phục ah :help:

:mask:...