Kết quả 1 đến 4 của 4
    Mình đang dùng laptop Sony Vaio Fe550G, theo máy là win Xp, nhưng nay đổi sang Win Vista (bản quyền luôn) xài thử .

Sau khi cài chạy ok, nhưng bị 1 lỗi là các chức năng phím Fn + (F5/F6/F...) tức là nút xanh dương tắt trên máy không thực hiện được nữa (mình thường xài điều chỉnh độ sáng để tiết kiệm pin).
    Ngay cả nút tăng giảm Volume, vẫn xài được (vẫn tăng giảm được) nhưng trên screen ko hiện lên thanh volume cho mình biết như cũ.

Các cao thủ trên đây ai biết chỉ giáo giúp.
    PS: mình cũng biết phải lên trang support cho sony để down driver và application cho thằng này, nhưng mò hoài vẫn ko ra. Ko biết nó còn thiếu thứ gì nữa. Hichichic

Mong anh em nào biết chỉ giúp giùm mình hen.
    Cảm ơn các bạn rất nhiều

Cần giúp gấp về Sony Vaio S111FM

Mình có con Vaio VPCS111FM bị hỏng ổ cứng, đã thay ổ mới nhwng khi cài lại win, cài driver tải ở trang chủ, tất cả đều ổn chỉ có màn hình là tối (ở mức thấp nhất), không điều chỉnh bằng Fn+ F5/F6 được, trong khi đó chỉnh Audio bằng Fn+ F3/F4 thì vẫn bình thường, màn hình bị tối thì cái bàn phím nó lại sáng, help me

Trích dẫn Gửi bởi theanh_sk8er
    Mình có con Vaio VPCS111FM bị hỏng ổ cứng, đã thay ổ mới nhwng khi cài lại win, cài driver tải ở trang chủ, tất cả đều ổn chỉ có màn hình là tối (ở mức thấp nhất), không điều chỉnh bằng Fn+ F5/F6 được, trong khi đó chỉnh Audio bằng Fn+ F3/F4 thì vẫn bình thường, màn hình bị tối thì cái bàn phím nó lại sáng, help me
    Đã thử chỉnh ở charm bar chưa bạn

Trích dẫn Gửi bởi HoangTuBot
    Đã thử chỉnh ở charm bar chưa bạn
    Chỉnh gì bạn? phím Fn+F3/F4 điều chỉnh âm thanh thì vẫn được, nhưng Fn+F5/F6 để điều chỉnh độ sáng thì không được