Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    cách làm như thế nào pac. chứ mấy cái ảnh kia hướng dẫn không rõ, đọc hok hiểuTera Gold Cheap
    Rift Gold
    Tera Items

moi dang ky khong xem duoc hinh

neu dung détop Thi dow VIA HD audio ban moi nhất cho win 7

thank you very much!

thank you very much

Sao mình không xem được hình đính kèm nhỉ

Vì bài lâu qua link ảnh die hết rồi

Trích dẫn Gửi bởi handantam
    Nếu xài Xp thì khi cài driver vô nó phát ra 2 cổng luôn mà. mặc định Xp đâu có driver. Còn muốn biết mặc định cái mainboard nó cho phát ra 2 cổng hay không thì vô bios/ Advanced/ Onboard Devices Configuration:
    HD Audio controller [Enable]--->> bật để nhận cổng âm thanh onboard.
    Front Panel Support Type [AC97]---->> chọn cái này để dùng 2 cổng âm trên mainboard trước và sau. Hoặc chọn:
    Front Panel Support Type [HD Audio]----->> chọn cái này mặc định chỉ xài được cổng phía sau của mainboard. Cổng trước không dùng được nếu chọn cài này.
    À, các bạn xài vista hay 7 mà không xài được công ở trươc thì cũng có thể chưa chỉnh ở phần bios này. Lúc trước tớ quên phần chỉnh ở bios này, các bạn có thể coi lại cái bios của các bạn đang dùng mà chỉnh theo coi được không.

P/s: còn không biết vô bios để chỉnh thì ngay khi máy mới khởi động thì nhấn phím delete hay phím gì đó tuỳ theo main các bạn dùng. main tớ dùng thì nhấn delete
    bác ơi mình dùng bản mod winxp giờ mình nghiện game mà tính chuyển qua win7 với lại làm việc vì winxp nó ko hỗ trợ nhiều nên tính chuyển qua win7 mà chuyển qua rồi thì âm thanh nó nhỏ xíu nghe ko được vì vậy mình muốn chỉ 2 cổng âm thanh , âm thanh winxp cho win7 cũng được ko cần thiết phải 2 , đây là cấu hình của mình Intel (R) Pentium (R) CPU 860 main h71 @3.00 ghz ( 2 cpu ) card vga 210 , 1gb @@ được chú giúp tôi nha facebook https://www.facebook.com/tranminhdat1996 được thì giúp nha ^^