Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Driver sound cho windows 7 này !!!

Lập nick được mấy tháng rồi mà chưa post bài nào .Mình vừa test thử driver này trên win 7 và thấy nó chạy ngon nên up lên cho anh em thử.Cái này ngày trước mình hay dùng cho win vista.Giờ sang win 7 sau khi cài máy vẫn nhận đủ driver nhưng tức cái là ko dùng được microphone nên mình test thử cái này và đã thành công.Cái này mình dơn cách đây 10 tháng rồi nếu cài ok thì mọi người có thể update
    Link:

http://www.mediafire.com/download.php?iwtumwdn05w
    Sau khi down về và giải nén, mọi người chạy file để giải nén tiếp ra 1 folder
    [IMG]http://**************/forum/attachment.php?attachmentid=2062&stc=1&thumb=1&d=1 236086113[/IMG]
    Sau đó mọi người kick vào file setup và cài đặt như bình thường.Sau khi cài xong thì restart lại máy(Thực ra ko cần restsrt thì cũng đã có tiếng rồi)
    Cái này mới test thành công trên máy mình và mới trên desktop còn laptop thì chưa thử.Đây chỉ là up cho mọi người thử thôi ai ko làm được thì đừng nói mình đấy nhé.
    Bạn nào mà máy nhận driver sound nhưng ko dùng được microphone thì trước khi cài nên disable cái driver cũ đi bàng cách kick chuột phải vào Computer -> Manager -> Device manager -> Sound

thế disb đi thì làm sao mà biết để phân biệt nhận ra tiếng hay hok ?
    Mình thi khi cai lại A U HD thì bị rè dù mình k hông chọn là 5.1! đấy là mình test trên con T 43 mới kiếm của mình! hơi cui` bắp tý ^^! quay về linux thôi ^^!

Driver này dùng cho tất cả các loại máy hả bạn ?
    Hay nhỉ !

Cài mới thì mình chưa thử.Mình chỉ disable cái driver cũ.Sau khi cài xong thì máy chạy gon lành,kể cả microphone.Đay là mình mới thử trên máy mình thôi,nên up lên đây cho mọi người thử.Còn bạn nào bị rè có lẽ ko hợp với main

Bạn cứ cài driver bình thường ! Vào mục Sound trong Control Panel hoặc Mixer, chuyển sang sound, sau đó nhấn chuột phải , chọn Show Disable Device ! Sau đó Enable cái Microphone lên

Ko dc đâu bạn,tuỳ main thôi.Main mình còn nghe được tiếng là còn may đấy.Sau khi cài xong thì microphone tự nhận lun

cau trả lời là ko dc, mình thử làm rùi, cứ ép cho nó chạy drive của vista ấy

Không down dc luôn hix ko có âm thanh ức chế quá.

uồi kiểm tra giùm link down với ! làm ăn kém chất lượng quá
    \

Link down còn tốt mà mỗi tội cài rùi cũng vẫn vậy