Trang 2 của 34 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 336
    theo mình nghĩ thì những chương trinh diệt virut nổi tiếng thì đều sử dụng được hết. vì chính bản thân nó đã cập nhật hằng ngày thì chẳng lẽ nào một chương trình W7 đã ra cũng được vài tháng rồi mà máy hãng diệt virut nổi tiếng không cập nhật cho phù họp được sao. he...........he

Trích dẫn Gửi bởi hoabinh2007
    theo mình nghĩ thì những chương trinh diệt virut nổi tiếng thì đều sử dụng được hết. vì chính bản thân nó đã cập nhật hằng ngày thì chẳng lẽ nào một chương trình W7 đã ra cũng được vài tháng rồi mà máy hãng diệt virut nổi tiếng không cập nhật cho phù họp được sao. he...........he
    đúng là cập nhật virus mỗi ngày, nhưng windows 7 chưa ra chính thức thì sao tui kia cập nhật đc bạn ! rũi window 7 trong quá trình thử nghiệp phát sinh một lỗi cực kì nghiêm trọng mà cả tập đoàn MS ko fix đc thì sao -> window 7 die thì cập nhật làm chi :-ss
    nói đùa thui

chưa xài bất kì phần mềm diệt virus nào khi cài windows 7 hehe, trung tâm nuôi virus nè

Dùng Avira đi các bạn, Titep đã test và đang dùng. Thấy vừa nhẹ vừa ngon

Em cài AVG bên vista rồi cài avira bên W7 thì nó bắt gỡ AVG là sao máy bác
    Mấy thằng khác cũng y chang

ở đây nếu lỗi do win thi mình không thể bàn được. vì bản thân thằng win nào mới ra đời đều có lỗi và cái lỗi đó thì do chính microsoft sữa lại từ từ. chính vì thế mà họ mới đưa ra bản để cho mọi người dùng thử đấy. còn nhiệm vụ của thằng diệt virut là chỉ diệt virut thôi. cho nên lỗi do win tạo ra thì chương trình diệt virut nào cũng đành bó tay thôi bạn ơi.:-|~o)

Trích dẫn Gửi bởi jerymax
    Em cài AVG bên vista rồi cài avira bên W7 thì nó bắt gỡ AVG là sao máy bác
    Mấy thằng khác cũng y chang
    mấy thằng antivirus ko thik sống chung, tụi nó 1 máy 1 thằng, nên bảo xoá là phải rùi mà cũng ko nên cài 2 chương trình trên 1 máy bạn ơi, có thể gây lỗi đó

mình vote 1 phiếu cho Eset Nod smart security ,,,
    trước đây dùng Kis nhưng vấn đề *** khó chịu quá , chuyển sang NOD, thấy cũng tốt, nhẹ.
    Bạn nào thấy ko an tâm thì cài sơ cua bản PC doctor, nhưng để chế độ shutdown nó, khi nào cần thì bật lên quét spy 1 lúc,,,:-ss

Mình vẫn Khoái KIS 2009 nhất nhẹ ổn định còn cái khoản *** kia từ khi biết Đc trang www.kavkiskey.com mình Ko bao giờ phải lo lắng về cái khoản *** kia nữa ...he he ...Kaspersky is number 1

Trích dẫn Gửi bởi anhhaibi
    Máy mình bị một con virus gì đó nó hiện nay đã làm mất user trong task manager,các bạn có thể giùm mình được chứ.Mình dùng BKAV+KIS 2009 củng không diệt được nó.
    Đừng bao giờ cài hai chương trình bkav với kis bác ah, 2 cái đó đá nhau kinh lắm. restart hay bị màn xanh chữ trắng lắm !

Mình đang dùng NOD32 thấy cũng ổn !