Trang 3 của 34 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 336
    Trích dẫn Gửi bởi pnt
    Theo mọi người thì khi dùng Windows 7 thì nên dùng phần mềm diệt virus nào để đảm bảo tính tương thích.
    bạn vào toptenreview mà xem bản đánh giá các chương trình vius
    bitdefender 2009 là lựa chọn tốt cho bạn

Chả biết các bạn có đánh giá cao Norton Internet Security version 16 không?
    - Mình cài cái này thấy cực nhẹ, cài cực nhanh mất có 1 phút nếu máy không dính virus sẵn. Có thể tuỳ chỉnh Khởi động chậm Delay Auto start trong Service nữa (quá tuyệt) không làm giảm tốc độ startup windows 7. Quét thì có chế độ nhận dạng và lưu trữ thông tin các file đã quét, nên lần quét sau rất nhanh và bỏ qua.. có thể check trước với Norton Insight.

- Các bạn có thể dùng thử đủ chức năng trong 15 ngày, bảo vệ tận răng. Nếu bật chế độ tự quét file nén (RAR, ZIP) thì nếu có cái con virus trojan (ẩn trong c.r.a.c.k) nào là nó xoá ngay mà vẫn để lại file cài đặt khác (không nhiễm). Fire Wall của nó thì không kêu la suốt ngày như AVG, KIS. Server Norton update cực nhanh.

Chưa tin> ? các ban cứ thử xem. Mình cài với Windows 7 chả bị bắt lỗi nào. Windows Solution Center nhận diện tốt nó.

NÀo anh em VVN cùng tiếp tục thảo luận nào.

Thế mấy bồ xài thử AVG xem sao. Vừa nhẹ vừa free. Máy mình RAM có 768Mb nên ko dám cài Kaspersky

không những hiện stop working mà còn làm máy mình restart nữa chứ, vào win 20s là coi như máy ry` tát, khổ không thể nào chịu được. cách cuối cùng vào DOS remove cái folder KIS 2009 luôn, sau đó vào lại win và thoát cài đặt đi, tạm ổn, xài BKAV cho nó nhẹ!

Cũng phải dựa vào độ tương thích của từng máy nữa, "Không có cái áo nào vừa vặn với tất cả chúng ta"

KIS dùng ok và your ! uninstaller thậm chí ko cần cài dùng vẫn tút !

Trích dẫn Gửi bởi hiphopboy
    KIS dùng ok và your ! uninstaller thậm chí ko cần cài dùng vẫn tút !
    Thế máy mình RAM 768 có nên dùng KIS 7 ko?

mình thấy cài NOD32 là ngon nhất đó
    vừa nhẹ mà khá hiệu quả

Trích dẫn Gửi bởi toanthang87
    mình thấy cài NOD32 là ngon nhất đó
    vừa nhẹ mà khá hiệu quả
    NOD 32 cài rồi. Thấy nặng hơn KIS 7 mà , mà cũng phải bỏ tiền mua bản quyền à =.=

hiện tại KIS 2009 toàn hiện stop working,cả you unistaller nữa!Có ai bị thế ko nhỉ!