Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi vipkyd
    Cảm ơn các bác, em đã rất gỡ nhiệt tình
    E thì không nghĩ bài này lại có tác dụng với nhiều bác như thế

Cái map không nên gỡ các bạn.

Trích dẫn Gửi bởi javacafe
    Đừng dại mà xóa IE nhé. Không phải vô lý khi MS vẫn chưa bỏ IE trên Windows 10 mặc dầu đang rất PR cho Edge. Có một số trang của chính microsoft.com vẫn chưa hoàn toàn tương thích với Edge đấy.
    Thì có chrome mà bạn. Edge nhanh thì rõ rồi, ngon thì rõ luôn nhưng ko chặn được quảng cáo làm m khó chịu lắm.

Trích dẫn Gửi bởi n_tienloi
    Thì có chrome mà bạn. Edge nhanh thì rõ rồi, ngon thì rõ luôn nhưng ko chặn được quảng cáo làm m khó chịu lắm.
    [IMG]http://**************/userimg/emo/pacmanemoticon.png[/IMG] không cái IE thì cái chrome không chạy được nhá không tin thì gỡ IE ra di

Trích dẫn Gửi bởi tbdat11
    2 cái get đó chuột phải vào uninstall là được mà
    Bác lại đùa, chuột phải chỉ có pin vào Taskbar với pin vào Start thôi. Cái Feedback với cái Support ý. Gỡ không nổi luôn

Trích dẫn Gửi bởi tranductrungpl
    Bác lại đùa, chuột phải chỉ có pin vào Taskbar với pin vào Start thôi. Cái Feedback với cái Support ý. Gỡ không nổi luôn
    Bác hỏi e cách gỡ 2 cái get office với get skype thì rõ ràng 2 cái đó uninstall bình thường được mà -_-

Trích dẫn Gửi bởi javacafe
    Đừng dại mà xóa IE nhé. Không phải vô lý khi MS vẫn chưa bỏ IE trên Windows 10 mặc dầu đang rất PR cho Edge. Có một số trang của chính microsoft.com vẫn chưa hoàn toàn tương thích với Edge đấy.

các tùy chỉnh liên quan đến mạng trongIE vẫn còn nguyên mà, đâu xóa nó được

Trích dẫn Gửi bởi n_tienloi
    Gỡ rồi mà bạn. Vẫn chạy chrome bt có sao đâu.
    ) mình vọc IE tí là không vào mạng được chứ ở đó nên nhớ là IE chứ không phải Edge nha!!

Trích dẫn Gửi bởi nhoxmar2904
    [IMG]http://**************/userimg/emo/pacmanemoticon.png[/IMG] không cái IE thì cái chrome không chạy được nhá không tin thì gỡ IE ra di
    Gỡ rồi mà bạn. Vẫn chạy chrome bt có sao đâu.

Trích dẫn Gửi bởi nhoxmar2904
    ) mình vọc IE tí là không vào mạng được chứ ở đó nên nhớ là IE chứ không phải Edge nha!!
    Mình từng sống bằng nghề cài đặt sửa chữa laptop nên k có chuyện ko phân biệt được IE và Edge nha.
    Còn ko tin thì đây.